Thương hiệu
-26%
11.870.000 ₫16.076.000 ₫
- Miễn phí vận chuyển khu vực nội thành
- Bảo hành 1 đổi 1 trong 24 tháng
- Dịch vụ lắp đặt tại nhà theo yêu cầu
0868 983 126
Hãy liên hệ bộ phận hỗ trợ khách hàng nếu bạn chưa hiểu rõ về sản phẩm.
Thông số kỹ thuật
| Phân loại | bồn cầu điện tử |
|---|---|
| Thiết kế | thân dài, thân hở |
| Nắp | rửa điện tử |
| Hệ thống xả | thẳng |
| Cách thức xả | nhấn 2 nút |
| Lượng nước sử dụng | xả tiểu: 3 lít xả đại: 4,8 lít |
| Nguồn điện | 220V |
| Áp lực nước | 0.07-0.75 MPa |
| Nhiệt độ nước | 30 – 40°C |
| Công suất gia nhiệt | 600 W |
| Công suất sấy khô | 290 W |
| Chiều rộng (từ trái sang phải) |
370 mm |
| Chiều sâu (từ trước ra sau) |
690 mm |
| Chiều cao (từ trên xuống dưới) |
790 mm |
| Tâm xả (từ tường đến ống thoát) |
300 mm |
| Thương hiệu | Caesar |
| Sản xuất ở | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành | phần sứ: 10 năm phụ kiện: 2 năm |
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm phần sứ của bồn cầu điện tử Caesar CD1325/TAF200H
- Thiết kế 2 khối: dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
- Thân dài: chỗ ngồi rộng rãi, thoải mái
- Xả thẳng: công nghệ xả rửa mạnh mẽ cuốn trôi mọi chất bẩn
- Xả nhấn 2 nút: tiết kiệm nước với 2 chế độ xả tiểu và xả đại
- Chất lượng cao: sản xuất trên dây truyền công nghệ của Đài Loan tại Việt Nam
Tính năng của bàn cầu nắp điện tử Caesar CD1325/TAF200H
- Tháo lắp dễ dàng
- Sưởi ấm bệ ngồi
- Rửa phía trước cho phụ nữ
- Rửa phía sau
- Sấy khô
- Tùy chỉnh nhiệt độ nước, nhiệt độ bệ ngồi và nhiệt độ sấy
- Tùy chỉnh vị trí vòi rửa
- Vòi rửa bằng inox có chức năng tự làm sạch
- Chế độ an toàn tự động ngắt điện khi phát hiện rò rỉ
- Tiết kiệm điện
Bộ sản phẩm bao gồm
- Thân cầu: C1325-PW
- Két nước: T1225
- Nắp rửa điện tử: TAF200H

Bản vẽ kỹ thuật bồn cầu nắp điện tử Caesar CD1325/TAF200H




Lavabo Đặt Bàn TOTO LT5615C
Bồn Cầu TOTO MS636DT8 Liền Khối Nắp TC600VS
Thanh Vắt Khăn Đơn TOTO YT902S6V Dài 628 mm
Vòng Treo Khăn TOTO YTT903V
Bồn Cầu Thông Minh TOTO MS884CW12 Nắp TCF4911EZ
Vòi Lavabo TOTO DL367 Nóng Lạnh Thân Thấp
Vòi Lavabo TOTO TLS02301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Bồn cầu TOTO MS864T2 Liền Khối Nắp TC393VS
Lavabo Âm Bàn TOTO LW1506V
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT950C
Van xả nhấn tiểu nam TOTO DU601N
Vòi chậu rửa mặt TOTO TLG03301V
Lavabo bán âm TOTO LW646JW/F
Thông tin người gửi
Chưa có bình luận nào !!!