Thương hiệu
-41%
7.100.000 ₫12.067.000 ₫
- Miễn phí vận chuyển khu vực nội thành
- Bảo hành 1 đổi 1 trong 24 tháng
- Dịch vụ lắp đặt tại nhà theo yêu cầu
0868 983 126
Hãy liên hệ bộ phận hỗ trợ khách hàng nếu bạn chưa hiểu rõ về sản phẩm.
Thông số kỹ thuật
| Phân loại | bồn cầu điện tử |
|---|---|
| Thiết kế | thân dài, thân kín |
| Nắp | rửa điện tử |
| Hệ thống xả | Aqua Jet |
| Cách thức xả | nhấn 2 nút |
| Lượng nước sử dụng | xả tiểu: 3 lít xả đại: 4,8 lít |
| Nguồn điện | 220V |
| Áp lực nước | 0.07-0.75 MPa |
| Nhiệt độ nước | 30 – 40°C |
| Công suất gia nhiệt | 600 W |
| Công suất sấy khô | 290 W |
| Chiều rộng (từ trái sang phải) |
375 mm |
| Chiều sâu (từ trước ra sau) |
740 mm |
| Chiều cao (từ trên xuống dưới) |
755 mm |
| Tâm xả (từ tường đến ống thoát) |
300 mm |
| Thương hiệu | Caesar |
| Sản xuất ở | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành | phần sứ: 10 năm phụ kiện: 2 năm |
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm phần sứ bồn cầu điện tử Caesar CD1340/TAF400H
- Thiết kế 2 khối: dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
- Thân dài: chỗ ngồi rộng rãi thoải mái
- Thân kín: phần sứ dưới thân bao trùm như một chiếc váy không để lại kẽ hở để bụi bẩn có nơi trú ẩn
- Xả Aqua-jet: công nghệ xả rửa tiên tiến mạnh mẽ đánh bay mọi chất bẩn
- Xả nhấn 2 nút: tiết kiệm nước với 2 chế độ xả tiểu và xả đại
- Chất lượng cao: sản xuất trên dây truyền công nghệ của Đài Loan tại Việt Nam
Tính năng của bồn cầu thông minh Caesar CD1340/TAF400H
- Tháo lắp dễ dàng
- Sưởi ấm bệ ngồi
- Bộ lọc nước
- Rửa phía trước cho phụ nữ
- Rửa phía sau
- Sấy khô
- Tùy chỉnh nhiệt độ nước, nhiệt độ bệ ngồi và nhiệt độ sấy
- Tùy chỉnh vị trí vòi rửa
- Vòi rửa bằng inox có chức năng tự làm sạch
- Chế độ an toàn tự động ngắt điện khi phát hiện rò rỉ
- Tiết kiệm điện
Bộ sản phẩm bao gồm
- Thân cầu: C1340-PW
- Két nước: T1140-PW
- Phụ kiện xả: FP840A
- Nắp điện tử: TAF400H

Bản vẽ kỹ thuật bồn cầu nắp điện tử Caesar CD1340/TAF400H




Vòi Lavabo TOTO TLS01301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Bồn Cầu Rửa Cơ TOTO CS945DNE2 Nắp TCW07S
Vòi Lavabo TOTO TTLR302F-1N Nóng Lạnh Thân Thấp
Bộ sen cây TOTO TBW01002BA/TBW07009A/TBG01302VA gật gù nóng lạnh
Vòi Lavabo TOTO TLS02301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Vòi Xả Bồn TOTO DM359CF Đặt Sàn Kèm Tay Sen
Lavabo Âm Bàn TOTO LT1515
Đèn sưởi 3 bóng treo tường Kottmann K3BH
Vòi Lavabo TOTO TLG08303V Nóng Lạnh Cao 220mm
Bồn Cầu Thông Minh TOTO MS887RW7 Nắp TCF6631A
Vòi Lavabo TOTO TLG02304V Nóng Lạnh Cao 207mm
Vòi Lavabo TOTO TX116LESN Nóng Lạnh Thân Cao
Vòng Treo Khăn TOTO YTT408V
Bồn Cầu Thông Minh TOTO MS904W6
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT4724MT
Lavabo Đặt Bàn TOTO LW630JW
Lavabo Đặt Bàn TOTO LW526NJ
Vòi Xả Bồn TOTO TX445SESV3 Đặt Sàn Kèm Tay Sen
Thông tin người gửi
Chưa có bình luận nào !!!