Ưu điểm của bồn tắm massage INAX MSBV-1700B
- Massage bằng sóng nước và bọt khí mang đến cảm giác thư giãn và thoải mái nhất
- Dùng sóng nước để massage cơ thể ở các khu vực như lưng, sườn và chân
- Sục bọt khí xoa bóp giúp phục hồi năng lượng
- Đáy bồn chống trơn trượt đảm bảo an toàn
- Không có góc cạnh, tránh những va chạm gây thương tích không đáng có
- Phù hợp lắp đặt ở không gian sang trọng và hiện đại, khu nghỉ dưỡng cao cấp
- Sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại Nhật Bản
- Bồn tắm được bảo hành chính hãng trong thời hạn 24 tháng kể từ ngày mua
Đánh giá sản phẩm Bồn tắm massage INAX MSBV-1700B dài 1700mm
Chỉ khách hàng đã mua sản phẩm mới có thể sử dụng chức năng này
Chưa có đánh giá nào !!!
Sản phẩm thường được mua cùng
Gạch 15x90 Viglacera GT15908 giả gỗ màu ghi granite men matt
325.000 ₫425.000 ₫ -
Gạch 15x90 Viglacera GT15907 giả gỗ granite men matt
325.000 ₫425.000 ₫ -
Gạch vân gỗ 15x80 Prime 20510 porcelain mặt nhám kháng khuẩn
Gạch vân gỗ 15x80 Prime YB15801 porcelain men matt
Gạch Viglacera 80x80 màu xám HM806 granite men matt
Sản phẩm tương tự
Video
135.450.000 ₫ – 137.500.000 ₫Khoảng giá: từ 135.450.000 ₫ đến 137.500.000 ₫ (đã bao gồm thuế VAT)
new
40.780.000 ₫ – 42.500.000 ₫Khoảng giá: từ 40.780.000 ₫ đến 42.500.000 ₫ (đã bao gồm thuế VAT)
new -18%
Thông số kỹ thuật Bồn tắm massage INAX MSBV-1700B dài 1700mm
- Phân loại: bồn tắm massage
- Kiểu dáng: xây tường bao quoanh
- Chất liệu: nhựa
- Màu sắc: trắng bóng
- Chiều dài: 1695 mm
- Chiều rộng: 980 mm
- Chiều cao: 645 mm
- Tiện ích: massage sóng, sục khí
- Thương hiệu: INAX
- Thời gian bảo hành: 24 tháng
Thông số kỹ thuật chi tiết Bồn tắm massage INAX MSBV-1700B dài 1700mm