Thương hiệu
-25%
5.710.000 ₫7.623.000 ₫
- Miễn phí vận chuyển khu vực nội thành
- Bảo hành 1 đổi 1 trong 24 tháng
- Dịch vụ lắp đặt tại nhà theo yêu cầu
0868 983 126
Hãy liên hệ bộ phận hỗ trợ khách hàng nếu bạn chưa hiểu rõ về sản phẩm.
Thông số kỹ thuật
| Phân loại | Nắp rửa điện tử |
|---|---|
| Thiết kế | thân dài |
| Chất liệu | nhựa |
| Màu sắc | trắng |
| Nguồn điện | 220V |
| Áp lực nước | 0.07-0.75MPa |
| Nhiệt độ nước | 30 – 40°C |
| Công suất gia nhiệt | 600 W |
| Công suất sấy khô | 290 W |
| Trọng lượng | 4.8 kg |
| Chiều rộng | 443 mm |
| Chiều dài | 507 mm |
| Chiều cao | 154 mm |
| Thương hiệu | Caesar |
| Sản xuất ở | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm khi sử dụng nắp bồn cầu điện tử Caesar TAF400H
- Tháo lắp dễ dàng
- Sưởi ấm bệ ngồi
- Rửa phía trước cho phụ nữ
- Rửa phía sau
- Sấy khô
- Tùy chỉnh nhiệt độ nước, nhiệt độ bệ ngồi và nhiệt độ sấy
- Tùy chỉnh vị trí vòi rửa
- Vòi rửa bằng inox có chức năng tự làm sạch
- Chế độ an toàn tự động ngắt điện khi phát hiện rò rỉ
- Tiết kiệm điện
Lưu ý khi chăm sóc và sử dụng nắp bồn cầu thông minh TAF400H
- Hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng đi kèm với nắp rửa điện tử Caesar
- Vui lòng không sử dụng chất tẩy rửa có tính ăn mòn cao
- Sản phẩm bảo hành chính hãng trong thời hạn 24 tháng kể từ ngày mua



Bộ Sen Tắm TOTO TBS03302V/TBW02006A Nóng Lạnh
Bộ Sen Tắm TOTO TBG09302V/TBW02006A Nóng Lạnh
Nắp Bồn Cầu Thông Minh TOTO TCF4731A
Vòi Lavabo TOTO TX116LESV4BR Nóng Lạnh Thân Cao
Vòi Lavabo TOTO TLS01301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Vòi Lavabo TOTO TS250A Nóng Lạnh Thân Thấp
Vòi Lavabo TOTO TTLR301F-1RR Nóng Lạnh Thân Thấp
Thanh Trượt Sen Tắm TOTO TBW02012B
Móc Treo Áo Đôi TOTO TS118WSB
Bồn Tắm Không Gian TOTO PJYD2200PWE#GW
Vòi Lavabo TOTO TLG08301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Thông tin người gửi
Chưa có bình luận nào !!!