Thương hiệu
-25%
10.890.000 ₫14.531.000 ₫
- Miễn phí vận chuyển khu vực nội thành
- Bảo hành 1 đổi 1 trong 24 tháng
- Dịch vụ lắp đặt tại nhà theo yêu cầu
0868 983 126
Hãy liên hệ bộ phận hỗ trợ khách hàng nếu bạn chưa hiểu rõ về sản phẩm.
Thông số kỹ thuật
| Phân loại | Nắp rửa điện tử |
|---|---|
| Thiết kế | thân dài |
| Chất liệu | nhựa |
| Màu sắc | trắng |
| Nguồn điện | 220V |
| Áp lực nước | 0.07-0.75MPa |
| Nhiệt độ nước | 30 – 40°C |
| Công suất gia nhiệt | 600 W |
| Công suất sấy khô | 290 W |
| Trọng lượng | 4.8 kg |
| Chiều rộng | 487 mm |
| Chiều dài | 505 mm |
| Chiều cao | 154 mm |
| Thương hiệu | Caesar |
| Sản xuất ở | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành | 24 tháng |
Mô tả sản phẩm
Ưu điểm khi sử dụng nắp rửa điện tử CAESAR TAF200H
- Tháo lắp dễ dàng
- Sưởi ấm bệ ngồi
- Rửa phía trước cho phụ nữ
- Rửa phía sau
- Sấy khô
- Tùy chỉnh nhiệt độ nước, nhiệt độ bệ ngồi và nhiệt độ sấy
- Tùy chỉnh vị trí vòi rửa
- Vòi rửa bằng inox có chức năng tự làm sạch
- Chế độ an toàn tự động ngắt điện khi phát hiện rò rỉ
- Tiết kiệm điện
Lưu ý khi chăm sóc và sử dụng nắp bồn cầu thông minh TAF200H
- Hãy đọc kỹ hướng dẫn sử dụng đi kèm với nắp rửa điện tử Caesar
- Vui lòng không sử dụng chất tẩy rửa có tính ăn mòn cao
- Sản phẩm bảo hành chính hãng trong thời hạn 24 tháng kể từ ngày mua



Vòi Lavabo TOTO TVLM106CR Nóng Lạnh Thân Cao
Vòi Lavabo TOTO TLG04307V Nóng Lạnh Thân Cao
Vòi Xả Bồn TOTO TBG01306B/TBN01105B Đặt Sàn Kèm Tay Sen
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT953
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT1717
Lavabo bán âm TOTO LW646JW/F
Lavabo Đặt Bàn TOTO L1716
Vòi Lavabo TOTO TLS01304V Nóng Lạnh Cao 264mm
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT5716
Vòi Lavabo TOTO TLG04304V Nóng Lạnh Cao 209mm
Bồn Cầu TOTO MS884T2 Liền Khối Nắp TC393VS
Vòi chậu rửa mặt TOTO TLG03301V
Thông tin người gửi
Chưa có bình luận nào !!!