Thương hiệu
-25%
169.000 ₫225.000 ₫
- Đảm bảo hàng chính phẩm chất lượng A1
- Miễn phí vận chuyển nội thành từ 30 mét vuông
Thông số kỹ thuật
| Chiều dài | 60 cm |
|---|---|
| Chiều rộng | 60 cm |
| Chiều dày | 0.8 cm |
| Công năng | lát nền |
| Khu vực | trong nhà |
| Phù hợp với | nhà ở |
| Vị trí | phòng khách, bếp và phòng ngủ |
| Chất liệu | Ceramic |
| Bề mặt | men bóng |
| Loại cạnh | mài phẳng |
| Màu sắc | vàng |
| Quy cách đóng gói | 4 viên / hộp 1 hộp = 1,44 m² |
| Tiêu chuẩn chất lượng | A1 |
| Sản xuất ở | Việt Nam |
| Thương hiệu | Viova |
Mô tả sản phẩm

Gạch lát Viova VB66007 màu vàng men bóng 60x60cm
Mô tả sản phẩm
Thông tin cơ bản của gạch lát Viova VB66007 màu vàng men bóng 60x60cm
- Bề mặt men bóng phản chiếu ánh sáng tốt, dễ dàng làm sạch.
- Chất liệu ceramic dễ dàng cắt hoặc tạo hình khi thi công.
- Cạnh gạch được mài phẳng nên mạch sẽ đều và đẹp hơn.
- Phù hợp sử dụng lát nền phòng bếp, phòng khách hoặc phòng ngủ.
- Được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại tại Việt Nam, đạt tiêu chuẩn chất lượng A1.
Lưu ý khi mua gạch lát nền màu vàng 60×60 Viova VB66007
- Tất cả các loại gạch men / sứ được sản xuất vào những thời điểm khác nhau có thể gây ra sự chênh lệch về màu sắc và kích thước. Do đó hãy đo chính xác số lượng để chắc chắn bạn mua được gạch cùng 1 lô sản xuất.
- Bạn nên mua dư tối thiểu 10% số lượng để phục vụ cho việc cắt hoặc phát sinh khi sử dụng.
- Đối với gạch Viova VB66007 khi thi công cần được đặt cách nhau một đoạn tối thiểu 1,5mm.



Bộ Sen Tắm TOTO TBG02302V/TBW03002B Nóng Lạnh
Móc Treo Áo Đôi TOTO TX704AE
Lavabo Đặt Bàn TOTO LW1617C
Vòi Lavabo TOTO TLG02307V Nóng Lạnh Thân Cao
Vòi Lavabo TOTO TLG04301V Cổ Thấp
Van khóa nước TOTO HAP004A
Vòi Lavabo TOTO TLG01301V Nóng Lạnh Thân Thấp
Lavabo Đặt Bàn TOTO LW896JW/F
Vòi Lavabo TOTO TLG10305V Nóng Lạnh Thân Cao
Bộ Sen Tắm TOTO TBG01302V/TBW01008A Nóng Lạnh
Bộ Sen Tắm Âm Tường TOTO TBG03304B/TBW01004A/TBW01010A
Lavabo Bán Âm TOTO LT533R
Lavabo Đặt Bàn TOTO LT367CR
Thanh Vắt Khăn Đôi TOTO YT408W6V Dài 610 mm
Vòi Lavabo TOTO TS250A Nóng Lạnh Thân Thấp
Gạch 100x100 cm Catalan 10008 màu xám đậm, porcelain 4 face men bóng
Vòi Xả Bồn TOTO TX445SESV3 Đặt Sàn Kèm Tay Sen
Thông tin người gửi
Chưa có bình luận nào !!!