Ưu điểm của phòng tắm kính INAX SMBV-1000
- Thiết kế hiện đại và sang trọng
- Vật liệu kính cường lực dày 10mm cho khả năng chịu lực tốt
- Đáy bồn được làm từ nhựa tổng hợp bền bỉ, bề mặt chống trơn trượt
- Phụ kiện khác bằng thép không gỉ hoạt động ổn định trong môi trường ẩm ướt
- Sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại của Nhật Bản
- Bảo hành chính hãng trong thời hạn 24 tháng kể từ ngày mua
Thông số lắp đặt của bồn tắm đứng INAX SMBV-1000
Đánh giá sản phẩm Phòng tắm kính INAX SMBV-1000
Chỉ khách hàng đã mua sản phẩm mới có thể sử dụng chức năng này
Chưa có đánh giá nào !!!
Sản phẩm thường được mua cùng
Gạch 15x90 Viglacera GT15908 giả gỗ màu ghi granite men matt
325.000 ₫425.000 ₫ -
Gạch 15x90 Viglacera GT15907 giả gỗ granite men matt
325.000 ₫425.000 ₫ -
Gạch vân gỗ 15x80 Prime 20510 porcelain mặt nhám kháng khuẩn
Gạch vân gỗ 15x80 Prime YB15801 porcelain men matt
Gạch Viglacera 80x80 màu xám HM806 granite men matt
Sản phẩm tương tự
-11%
-25%
-14%
-25%
Thông số kỹ thuật Phòng tắm kính INAX SMBV-1000
- Phân loại: bồn tắm đứng
- Chất liệu: kính cường lực, nhựa composite
- Chiều dài: 1000 mm
- Chiều rộng: 1000 mm
- Chiều cao: 2020 mm